วันพฤหัสบดีที่ 3 มีนาคม 2565 นายบัญญัติ อยู่ชุมพล นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหันห้วยทราย พร้อมด้วย นายเชี่ยวชาญ พานแสนชา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลหันห้วยทราย กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ผู้นำชุมชน ตำบลหันห้วยทราย ได้ร่วมประชุมเพื่อหาแนวทางป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา (COVID-19) และการให้ความช่วยผู้ที่ติดเชื้อและการกักตัว
องค์การบริหารส่วนตำบลหันห้วยทรายขอเป็นกำลังใจให้ทุกคนผ่านพ้นวิกฤตนี้ไปได้ด้วยดีนะคะ สู้ไปด้วยกันค่ะ![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png) ![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png)
|